8 về game Xoay quanh sv Vương quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Việt Phạm, 25/10/15.

?

Bạn có đồng ý với chính sách đua Top hiện giờ của GT không?

1. Có, Tôi đòng ý

11 vote(s)
    14.7%
  2. Không, Quá áp lực

57 vote(s)
    76.0%
  3. Thế nào cũng được, họ chơi được mình chơi được

7 vote(s)
    9.3%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện nay thấy một vấn đề ae vào cho ý kiến xem sao:
    Việc đua top hàng tháng rs không giới hạn hình như là 1 hình thức đẩy nhanh sự phát triển của sv cho bắt kịp thần long khi mà tháng 11 tới nghe nói TL lên ssX. Muốn hỏi ae xem việc này khiến sv sẽ như thế nào khi các game thủ càng ngày càng hung hãn và săn tìm đồ càng ngày càng dễ :3 Thấy hơi khổ cho mấy bạn có đam mê nhưng không có quá nhiều thời gian chơi =))) Mọi người vào đây góp ý xem có nên kiến nghị bỏ cái hình thức đua hàng tháng k?

depto0ng thích bài này.
  2. đừng có đòi hỏi sự công bằng khi không bỏ công sức ra như người khác
    đừng tưởng đua top tháng mà dễ
    người ta tỉm đủ pt tìm đủ bảo kê và qua kinh nghiệm nhiều năm chơi mu đấy.
    còn event đua top thì chỉ 1 thời gian đầu thôi ko phải lúc nào cũng có mà đua đâu

3. việc đua top có gì ko tốt đâu nhỉ, khi mà rs quá 5 lần -5% EXP

4. hàng tháng bạn nhé. và cái này không phải là đòi hỏi mà đang muốn kìm hãm sự phát triển của sv không nó sẽ trở nên nhàm chán và loãng hiểu chứ? Hiện tại 1 phần game thủ chán nản bỏ game rồi thấy k?
    Còn vấn đề đua top này mấy thằng có map vua giật giải chắc rồi khỏi bàn cãi.

hunken_DK thích bài này.
  5. Nếu hàng tháng thì nên tăng số ẽxp giảm cho phù hợp ví dụ 10 lần -50% =))) như vậy cũng hay đấy.

6. hàng tháng.?
    thông tin ở đâu vậy

7. 11111

8. Cái thành phần chán nản mà bạn nói phải chăng là newmember. Đã là nêwmember họ càng thích đc rs nhiều lên để cho khoẻ. Còn với mức trung bình ko có time đua tốp thì mai ngày kia rs bù chẳng sao và chẳng có vấn đề gì cả.tôi đây onl cả ngày hnay nhưng cũng đâu có đua tốp tép làm gì.cứ cắm k2 ko bùa lak gì cả đủ lv thì ra rs kéo lại vài lần cho ngày mai đỡ tý thôi.nói chung chẳng ảnh hưởng gì cả

9. Cái thành phần chán nản mà bạn nói phải chăng là newmember. Đã là nêwmember họ càng thích đc rs nhiều lên để cho khoẻ. Còn với mức trung bình ko có time đua tốp thì mai ngày kia rs bù chẳng sao và chẳng có vấn đề gì cả.tôi đây onl cả ngày hnay nhưng cũng đâu có đua tốp tép làm gì.cứ cắm k2 ko bùa lak gì cả đủ lv thì ra rs kéo lại vài lần cho ngày mai đỡ tý thôi.nói chung chẳng ảnh hưởng gì cả

10. Cái thành phần chán nản mà bạn nói phải chăng là newmember. Đã là nêwmember họ càng thích đc rs nhiều lên để cho khoẻ. Còn với mức trung bình ko có time đua tốp thì mai ngày kia rs bù chẳng sao và chẳng có vấn đề gì cả.tôi đây onl cả ngày hnay nhưng cũng đâu có đua tốp tép làm gì.cứ cắm k2 ko bùa lak gì cả đủ lv thì ra rs kéo lại vài lần cho ngày mai đỡ tý thôi.nói chung chẳng ảnh hưởng gì cả

11. giống tôi. việc thành viên đc top hay ko ko liên quan đến mình
    mình cứ chơi của minh chả ảnh hưởng đến ai và cũng chẳng ai ảnh hưởng đến mình cả

Thành Chung thích bài này.
  12. Gangter đã nói rồi . Hình thức này đua tốp rs này áp dụng cho sv vương quyền và mãi ko thay đổi :)

13. Up UP :3

14. chuẩn đấy bác

15. Chuẩn men
    Chả liên quan và chẳng ảnh hưởng gì tới nhau cả.việc họ họ làm việc mình mình làm thế thôi =D>

16. Thấy nhưu vậy hơi nhanh cho 1 sever mới. Nếu có tiếp tục thì nên giảm ẽxp rs. đua chỉ để cho mấy thánh chuyên + map vua thôi chứ như t cũng cắm cả ngày thôi

17. Các bạn nên nhớ SSX bảng MT là 800 điểm chứ ko phải 400 nhé.

18. Mỗi người 1 ý kiến :3 Thôi thì chấp nhận hàng tháng vẫn có đua top nhưng mong ADMIN giảm thêm số exp sau khi rs quá 5 lần =)))
    Close nhé các thánh

19. cũng bt. sau này rs > 150 hết exp tân thủ rs mới lâu. cứ đến 150 rồi tính :D

20. 6 lần exp là exp chững lại rồi. nên ko bao giờ bỏ quá xa đâu.
    có chăng sự khác biệt là ở giải thưởng thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi