8 về game Xoay quanh sv Vương quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Việt Phạm, 25/10/15.

?

Bạn có đồng ý với chính sách đua Top hiện giờ của GT không?

1. Có, Tôi đòng ý

11 vote(s)
    14.7%
  2. Không, Quá áp lực

57 vote(s)
    76.0%
  3. Thế nào cũng được, họ chơi được mình chơi được

7 vote(s)
    9.3%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GT nên xem xét lại chính sách đua Top để tạo điều kiện cho AE ko có thời gian ngồi máy nhiều dc có niềm đam mê vs Vương Quyền dc không ak?s
    Chính sách đua Top + lần rs GT đang gây ức chế cho đa số AE muốn chơi game mà ko có thời gian ngồi máy nhiều để cày cuố.
    Đành rằng VQ là sv mới mở số lần rs của các nhân vật còn thấp. Nhưng cứ mỗi lần đua top rs xong là phải canh cánh nỗi lo phải đuổi kịp Top rs, trong khi thời gian lại ko có sẽ dẫn đến tâm lý chán nản cho AE gamethu
    Mong GT xem xét lại đợt đua Top tháng sau chỉ cho nhân vật ghi điểm mà ko + lần rs để AE bớt giảm áp lực về vấn đề đuổi Top và có hứng hơn để tiếp tục gắn bó lâu dài với Vương Quyền

Online92taimen đã thích.
  2. có 1 cách rất đơn giản để ae đuổi tốp. X2 KN trong vòng 2ngày, ko giảm Exp cho những người đuổi tốp
    Quan trọng ở GM thôi

3. badnick

badnick Hiệp Sĩ

Minh thay 1 so nguoi rat ngo,ko co time choi thi choi theo kieu ko time,1 thang dua top 1 ngay chu co ngay nao cung dua?Hom nay toi ko dua nhung toi van choi bt,1 nguoi bo time cay voi 1 thang di choi voi gai,roi thang di choi voi gai bao "tao ko co thoi gian choi"tao phai = thang cay thi lam deo gi co cong bang?

Sean Nguyen thích bài này.
  4. bác nói chuẩn đấy, khổ cho ae có gia đình và ae đi làm, nhưng đam mê MUGAMETHU

cuongcualo thích bài này.
  5. bạn nói chán vl :)(
    nếu nói câu . tao phai = thang cay thi xin thua . nhưng câu nói ý dành cho ng đầu tư vào game trội về đồ đạc và bản lĩnh lên đồ chứ ko phải câu nói cày đua RS . hiểu chứ ?
    tôi cũng như bao AE cũng đam mê MU . nhưng cái chính sách này thì ko bjo có tính giải trí và vui vẻ cả .
    chơi game mà cứ phải chạy cong đít lên để duổi top . trong khi còn vấn đề về MT nữa đâu phải ai cũng dành TG cho game dc . họ còn phải lo cuộc sống GD chứ !

6. hy vọng ADM cho 1ngay X2 KN và ko giảm Exp cho ae đuổi tốp
    Rs tốp là cách làm ko hợp lí 1 chút nào cả.
    Vẫn biết ADM ko cho đào ngọc là để ổn định thị trường giá Jew, nhưng hi vọng ADM dành món quà an ủi cho các member ko có time ngồi máy 24/24

7. tháng sau sẽ có thay đổi b nhé :)

taimencuongcualo đã thích.
  8. bạn nói đúng , mình cũng góp ý vậy mà có mem bảo mình kêu ca :(

9. số người phản đối nhiều quá ,hi vọng tháng sau xẽ thay đổi

10. dua tóp kiểu liset ntn có nghĩa là cầy và cầy
    cầy ko đuọc nghỉ ko đuọc chơi gái ko đuọc di uống rươu ỏ nhà mà trông ac ^^^

taimencuongcualo đã thích.
  11. nhiều ae phẫn nộ về phần đua tốp nhỉ adm lên xem sét chắc tháng sau lên về lại rs lên điểm k lên rs =))
    chứ lượng mem giảm rõ rệt :3

12. ỏ đây cậu đang lạm dụng câu hỏi của nguòig ta rồi đây
    thú nhất bạn nói tem bao kê (các cậu chỉ dua để đớp cái phần thuỏng 123456 k bạc kia ) >>> ko sao cả vì là even
    cuói tháng .
    thứ 2 ý của chủ tóp o đây là dua theo kiểu ls ntn hại não cậu nên suy nghĩ câu hỏi và mục đích của chủ top

Việt Phạm thích bài này.
  13. kiểu như kéo vương quyền tầm 1 năm để xác nhập thần long luôn ấy mà :)) tất cả đã nằm trong kế hoạch. nhưng mà thế này thì mệt đi làm đi hoc chứ đâu phải ngồi nhà chơi game 24/24

14. Mặc dù biết trời nắng như ta vẫn phải đi làm !

15. Nói đi nói lại chứ ngay cả những thành phần lão thành gắn bó lâu năm với đam mê giờ cũng chán nản thanh lý bỏ game kìa :3 cứ như này mấy mà nghỉ hết

16. cả tuần đc ngày chủ nhật nghỉ ngơi thư giản giải trí thì mấy ông bày ra cái trò đua top =)))) nhìn đi nhìn lại cách top hơn chục lần.

17. =)) mấy lão admin can thiệp quá nhiều vào game gây ức chế người chơi phát này dẹp hết

18. Tối Online Thaays Thông Báo banj Cách Top 1x

19. adm nào ko can thiệp vào game? nếu ko can thiệp vào thì giờ đã phải bỏ đi hơn nửa rồi

20. nói chúng làm kiểu này ae phản đối

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi