8 về game Xoay quanh sv Vương quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Việt Phạm, 25/10/15.

?

Bạn có đồng ý với chính sách đua Top hiện giờ của GT không?

1. Có, Tôi đòng ý

11 vote(s)
    14.7%
  2. Không, Quá áp lực

57 vote(s)
    76.0%
  3. Thế nào cũng được, họ chơi được mình chơi được

7 vote(s)
    9.3%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. phản đối cũng thế cả thôi. ví dụ không giới hạn acc thì giá b giờ xuống dưới 10 rồi. ít nhất cũng 1 nửa nghỉ

xichlobmt thích bài này.
  2. cái vấn đề acc không nói làm gì ví chỉ có những dân buôn, cày cấy thích chứ những người đam mê họ chỉ chơi 1 2 acc thôi

3. ttích cầy chả lẽ không có đam mê? chơi 1 2 acc người đi làm thì bao giờ mới dc rs

4. Chiều qua đi làm về thấy cách topp 13x , nản ghê . Đồ đạc linh tinh cho hết rồi .
    Giờ còn cặp xác vứt đấy ,khi naò rảnh rỗi hay buồn chán thì vào ngịch chứ time như này mà cày đuổi tóp vs
    MT thì chắc nghẻo , kiếm ko ra time .1 ngày chơi đc từ 10h đêm đến 12h đêm thì lấy đâu time mà đuổi => nghỉ . Dưỡng sức

taimen thích bài này.
  5. rút ngắn thời gian dua tốp là hợp lý nhất @@. oải với time đua tốp vãi @@

taimen thích bài này.
  6. =))) người ta đủ thời gian để rs và cày mt tham gia vài cái sự kiện chứ không phải tháng nào cũng ngồi đuổi rs như này.

7. rút ngắn thời gian dua tốp là hợp lý nhất @@. oải với time đua tốp vãi @@

8. Chắc sau này VQ với TL sát nhập 100%

9. Bác chỉ cho em cái shop jewel trong chợ ảo với em tìm ko ra (có hình càng tốt), thanks bác nhiều

10. chuẩn mẹ r

11. Như này thì nhanh lên top ra lắm ad

12. Untitled.png

xichlobmt thích bài này.
  13. hôm qua nhiều việc cắm đầu vào làm,tối đến ngồi rs cái mà cách top 12 lần,e tắt máy đi ngủ luôn

14. ko phải ai cũng vậy nha, tôi quen 1 anh vừa mới đuổi kịp top dc 3 hôm thì lại có đua top này

15. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

với EXP cao như hiện tại mà bạn không rs nổi 2-3 lần 1 ngày thì tôi cũng không biết nói gì.

TOP 1 rs được 1 lần/ngày, bạn đuổi vài hôm là kịp, đâu cần phải đuổi ngay trong 1 ngày. Bạn không có thời gian thì chơi theo kiểu riêng của mình, chạy theo mấy người khác làm gì.

Kenny8x thích bài này.
  16. nhưng cũng phải khẳng định 1 điều rằng sv VQ phát triển quá nhanh, quá nguy hiểm bác @fantasymc

17. Một câu nói đơn giản như này nhưng ít người hiểu được nó. Mình cũng là người không có nhiều thời gian, nhưng chả nhẽ bắt những người có nhiều thời gian cũng phải như mình. Chơi game cũng phải đặt mục tiêu rồi cố gắng mà đạt được, những người tuột top thì cứ đặt mục tiêu sao đuổi cho bằng top đi, không 1 ngày thì 2-3 ngày. Rồi đến lúc đuổi đc top rồi mỗi ngày 1 rs 1MT xem lúc đó liệu các bạn có ý kiến là chán không, max max rồi chả biết làm gì. Chơi game không chỉ theo quy trình Loren -> Davias ->Lost7->Tarkan hoặc K2 K4 là reset xong tắt máy. Nhiều người muốn rs cao để còn theo đuổi những mục tiêu của họ như săn boss: săn nhện, kundun... kiếm đồ xoay đồ. Các bạn chỉ vì mục tiêu của các bạn mà không quan tâm đến mục tiêu của người khác thì quá ích kỷ rồi.

VuaHungPK thích bài này.
  18. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi